Przejdź do treści

Koszyk

Twój koszyk jest pusty

Zestawy próbne dla kotów

Sortowanie

6 produktów

Pakiet próbnyOszczędzasz 25%BIO blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -25% - Móri
Catz Finefood
BIO karma mokra dla kotów | Pakiet próbny | -25% Cena promocyjna1.648 kr. Cena regularna2.196 kr.
Pakiet próbnyOszczędzasz 25%Smakkpakki fyrir kettlinga með Lucky Lou blautmat, þurrfóðri og kæfu
Lucky Lou
Kocięta | Pakiet próbny dla kociąt |-25% Cena promocyjna2.855 kr. Cena regularna3.807 kr.
Pakiet próbnyOszczędzasz 20%CLASSIC blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -20% - Móri
Catz Finefood
CLASSIC karma mokra dla kotów | Pakiet próbny | -20% Cena promocyjna2.027 kr. Cena regularna2.534 kr.
Pakiet próbnyWyprzedaneOszczędzasz 20%PURRRR blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -20% - Móri
Catz Finefood
PURRRR karma mokra dla kotów | Pakiet próbny | -20% Cena promocyjna1.468 kr. Cena regularna1.836 kr.
Pakiet próbnyOszczędzasz 20%Smakkpakki með fimm Lucky Lou kæfutúpum fyrir ketti
Lucky Lou
Pasta dla kotów | Pakiet próbny | -20% Cena promocyjna3.749 kr. Cena regularna4.686 kr.
Pakiet próbnyWyprzedaneOszczędzasz 40%Meatz Kattanammi | Smakkpakki | -40% - Móri
Catz Finefood
Meatz Przysmaki dla Kotów | Pakiet Próbny | -40% Cena promocyjna2.385 kr. Cena regularna3.975 kr.

Hvernig virka smakkpakkarnir?

Kettir eru vandlátir og það er leiðinlegt að sitja uppi með stóran poka sem kötturinn snertir ekki. Smakkpakkarnir eru litlar prufur af fóðrinu okkar svo þú getir prófað nokkrar tegundir og bragðtegundir áður en þú kaupir stærri einingu. Skiptu um fóður hægt, á 7–10 dögum, með því að blanda nýja fóðrinu saman við það gamla.

Zestawy próbne dla kotów