Skip to content

Cart

Your cart is empty

Food and Cat Litter

Everything your cat needs at mealtime and in the litter box: dry food and wet food, treats and sample packs, supplements and cat litter. We choose brands we trust ourselves, such as Almo Nature, Catz Finefood, Imby and Lucky Lou.

Sort by

116 products

Multi-buy offerSold outHFC complete sterilised blautmatur fyrir ketti með írsku angus nautakjöti - MóriHFC complete sterilised blautmatur fyrir ketti með írsku angus nautakjöti - Móri
Lucky Lou osta- og maltkæfa fyrir ketti í 100 g túpu
Senior N° 05 blautmatur fyrir ketti | Lax og Kjúklingur 85g - Móri
Sample packSave 25%BIO blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -25% - Móri
Catz Finefood
BIO wet food for cats | Taste pack | -25% Sale price1.648 kr. Regular price2.196 kr.
NewPawsome blautmatur fyrir ketti | Þorskur 85gPawsome blautmatur fyrir ketti | Þorskur 85g
NewPawsome blautmatur fyrir ketti | Túnfiskur 85gPawsome blautmatur fyrir ketti | Túnfiskur 85g
NewPawsome blautmatur fyrir ketti | Lax 85gPawsome blautmatur fyrir ketti | Lax 85g
NewPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir eldri ketti | Kalkúnn 750gPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir eldri ketti | Kalkúnn 750g
NewPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir kettlinga | Kalkúnn 750gPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir kettlinga | Kalkúnn 750g
NewPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir ketti | Lax 750gPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir ketti | Lax 750g
NewPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir ketti | Kjúklingur 750gPawsome Fresh & Dry þurrmatur fyrir ketti | Kjúklingur 750g
NewPawsome blautmatur fyrir kettlinga | Lax 85gPawsome blautmatur fyrir kettlinga | Lax 85g
NewPopularPawsome blautmatur fyrir kettlinga | Kalkúnn 85gPawsome blautmatur fyrir kettlinga | Kalkúnn 85g
NewPawsome Light blautmatur fyrir ketti | Lax 85gPawsome Light blautmatur fyrir ketti | Lax 85g
NewPawsome Light blautmatur fyrir ketti | Kalkúnn 85gPawsome Light blautmatur fyrir ketti | Kalkúnn 85g
NewPopularPawsome blautmatur fyrir ketti | Kalkúnn 85gPawsome blautmatur fyrir ketti | Kalkúnn 85g
Sample packSave 25%Smakkpakki fyrir kettlinga með Lucky Lou blautmat, þurrfóðri og kæfu
Lucky Lou
Kittens | Kitten Taste Pack |-25% Sale price2.855 kr. Regular price3.807 kr.
Sample packSave 20%CLASSIC blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -20% - Móri
Catz Finefood
CLASSIC wet food for cats | Taste pack | -20% Sale price2.027 kr. Regular price2.534 kr.
Sample packSold outSave 20%PURRRR blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -20% - Móri
Catz Finefood
PURRRR wet food for cats | Taste pack | -20% Sale price1.468 kr. Regular price1.836 kr.
Sample packSold outSave 40%Meatz Kattanammi | Smakkpakki | -40% - Móri
Catz Finefood
Meatz Cat Treats | Variety Pack | -40% Sale price2.385 kr. Regular price3.975 kr.

Food and Cat Litter