Skip to content

Cart

Your cart is empty

Taster Packs for Cats

Sort by

6 products

Sample packSave 25%BIO blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -25% - Móri
Catz Finefood
BIO wet food for cats | Taste pack | -25% Sale price1.648 kr. Regular price2.196 kr.
Sample packSave 25%Smakkpakki fyrir kettlinga með Lucky Lou blautmat, þurrfóðri og kæfu
Lucky Lou
Kittens | Kitten Taste Pack |-25% Sale price2.855 kr. Regular price3.807 kr.
Sample packSave 20%CLASSIC blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -20% - Móri
Catz Finefood
CLASSIC wet food for cats | Taste pack | -20% Sale price2.027 kr. Regular price2.534 kr.
Sample packSold outSave 20%PURRRR blautmatur fyrir ketti | Smakkpakki | -20% - Móri
Catz Finefood
PURRRR wet food for cats | Taste pack | -20% Sale price1.468 kr. Regular price1.836 kr.
Sample packSave 20%Smakkpakki með fimm Lucky Lou kæfutúpum fyrir ketti
Lucky Lou
Cat Treats | Taste Pack | -20% Sale price3.749 kr. Regular price4.686 kr.
Sample packSold outSave 40%Meatz Kattanammi | Smakkpakki | -40% - Móri
Catz Finefood
Meatz Cat Treats | Variety Pack | -40% Sale price2.385 kr. Regular price3.975 kr.

Hvernig virka smakkpakkarnir?

Kettir eru vandlátir og það er leiðinlegt að sitja uppi með stóran poka sem kötturinn snertir ekki. Smakkpakkarnir eru litlar prufur af fóðrinu okkar svo þú getir prófað nokkrar tegundir og bragðtegundir áður en þú kaupir stærri einingu. Skiptu um fóður hægt, á 7–10 dögum, með því að blanda nýja fóðrinu saman við það gamla.

Taster Packs for Cats